2023
Páùlù Kọ́ Wa láti Tẹ̀lé Jésù Krístì
Oṣù Kẹwa 2023


“Páùlù Kọ́ Wa láti Tẹ̀lé Jésù Krístì,” Fríẹ́ndì, Oṣù Kẹwa 2023, 46–47.

Ọ̀rọ̀ Oṣooṣù Làìhónà, Oṣù Kẹwa 2023

Páùlù Kọ́ Wa láti Tẹ̀lé Jésù Krístì

Àwòrán
Yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Àwọn ìjúwe láti ọwọ́ Apryl Stott

Páùlù jẹ́ Àpóstélì kan. Ó kọ́ wa láti jẹ́ àpẹrẹ sí àwọn ẹlòmíràn. Èyí túmọ̀sí ṣíṣe ohun tí Jésù Krístì yíò ṣe.

Àwòrán
Yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Páùlù wípé a nílátì lo àwọn ọ̀rọ̀ rere nígbàtí a bá nbá àwọn ẹlòmíràn sọ̀rọ̀.

Àwòrán
Yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Ó wí bákannáà pé a níláti ní ìgbàgbọ́ nínú Jésù Krístì.

Àwòrán
Yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Ó kọ́ni pé a níláti ṣe àwọn àṣàyàn rere, bíi ríran àwọn ẹlòmíràn lọ́wọ́.

Kíkùn Ojú-ewé

Mo Lè Tẹ̀lé Jésù

Àwòrán
yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà níhin

Ìjúwe láti ọwọ́ Apryl Stott

Mo lè tẹ̀lé Jésù Krístì nípa fífetísílẹ̀ sí wòlíì.